Support
Shiga TaroSa hannu UpShiga Shiga taroRajistaShiga 

Godiya ga ci gaban fasahar sadarwa (mafi yawan intanet), yana da sauƙi fiye da kowane lokaci ga mutane a sassa daban-daban na duniya don haɗawa da kasuwanci. A cikin tattalin arzikin duniya na yau, kiran taron kasa da kasa ya zama gama gari kuma mai sauqi ne don saitawa. Yanzu, kafin ku tafi don shirya kiran taronku na duniya na gaba, anan akwai shawarwarin da'a na kasuwanci na duniya guda 5 don taimakawa tabbatar da kiran ku yana tafiya cikin nasara da nasara.

1. Bambance-bambancen yankin lokaci mabuɗin lokacin tsara kiran taron ƙasa da ƙasa.

Yankunan Lokaci na FreeConference

Yana da kyau a iya tsara kiran taron ƙasa da ƙasa kowane lokaci, amma wannan ba yana nufin kowane lokaci yana da kyau a tsara kiran taron ƙasa da ƙasa ba. Lokacin tsara kiran taro tsakanin ƙungiyoyi a sassa daban-daban na duniya, tabbatar da kiyaye bambance-bambancen yankin lokaci a zuciya ta yadda babu wanda ya tashi da ƙarfe 2 na safe. Idan kuna kafa taro tare da abokan ciniki masu biyan kuɗi, yi ƙoƙarin daidaita jadawalin su-ko da yana nufin kun ƙare kiran ku a waje da lokutan aiki na yau da kullun. Abin farin ciki, muna da kayan aikin sarrafa lokaci-lokaci anan cikin FreeConference.com wannan yana sauƙaƙa samun lokacin da ya dace don tsara kiran taro tsakanin mutane a yankuna daban-daban na lokaci!

2. Samar da masu kira na ƙasashen waje da lambar kiran gida (idan zai yiwu).

Ko da yake ku bugun kira na sauri ya zo da amfani don kiran minti na ƙarshe zai yi kyau a samar wa mahalartanku jerin lambobin kiran waya domin su zaɓi ɗaya wanda lambar gida ce gare su domin su guji biyan kuɗin kiran waya na ƙasashen waje daga dillalin su. Wannan shine ɗayan mahimman shawarwarin da'a na kasuwanci! A matsayina na baƙo na kiran taronku, da farin ciki zan kira shiga idan kun tafi wancan ƙarin matakin kuma ku taimake ni in adana kuɗi.

FreeConference yana ba da kyauta da ƙima lambobi na bugun kiran ƙasa da ƙasa fiye da kasashe 50 ciki har da Amurka, Kanada, da United Kingdom, Jamus, Australia, da sauransu. Dubi cikakken jerin lambobi da ƙimar kiran kiran waya nan.

3. Koyi wani abu game da al'adun masu kiran taron ku na duniya.

"sannu" rubutu a cikin harsuna daban-daban da launukaKamar yadda kuka riga kuka sani, mutane daga sassa daban-daban na duniya sukan bayyana ra'ayoyinsu daban-daban. Duk da yake kasancewa kai tsaye da gaba abu ne na al'ada a wasu al'adu, ba haka yake ba a wasu. Ɗaukar lokaci kafin lokaci don koyo game da wasu ƙa'idodin al'adu na waɗanda za ku yi magana da su na iya taimakawa wajen guje wa duk wani rashin fahimta da zai iya haifar da nasarar kiran taron ƙasa da ƙasa.

4. Kira a kan lokaci (daga duk inda kuke).

A mulkin duniya na shawarwarin da'a na kasuwanci shine kada ku taɓa kiyaye wasu suna jira. Muna ba da shawarar kasancewa cikin shiri kuma a shirye don kiran ku aƙalla mintuna 5-10 kafin lokacin da aka tsara na fara taron ku. Yayin da wasu al’adu suka fi ɗaukan lokaci fiye da wasu, “lokacina ya fi naku daraja” ba ya fassara da kyau a kowane harshe.

Zan iya gaya muku da farko a matsayin mutumin da ke yawan kiran taron kasa da kasa, uzurin "Ina cikin wani yankin lokaci" ba ya tashi.

5. Sanin saitunan kiran taro da fasali tukuna.

Nasihun da'a na kasuwanci game da sarrafa madaidaicin FreeConference.com daga wayaDandalin kiran taro kamar FreeConference yana da sauƙin amfani kuma yana da hankali ta ƙira, amma koyaushe yana da kyau a ɗauki ƴan mintuna don sanin kanku da iri-iri. fasaloli da kuma mai gudanarwa samuwa. Wannan zai iya taimaka muku bayyana cikin shiri yayin kiran taronku kuma yana iya ceton ku daga yuwuwar kunyar da kuke yi kamar ba ku san abin da kuke yi ba. Yana iya zama mai ɗaukar hankali (kuma wani lokacin abin kunya) lokacin da kuka yi birgima ta hanyar sarrafawa yayin farkon kiran taro.

Lokacin cikin shakka, FreeConference.com ta sadaukar Abokin ciniki Support ƙungiyar koyaushe a shirye take don taimakawa kuma kawai kira ko imel nesa.

Tashar Bincike Taron FreeConference.com

Baka da lissafi? Rajista Yanzu! Babu caji. Babu saukewa. Babu igiyoyi da aka haɗe.

Mu a matsayinmu na jama'a mun yi nazari da yawa kwanan nan, a ƙoƙarin gano dalilin da yasa tarurrukan ke aiki - ko a'a.

Sau da yawa, mun kasance muna sanya su al'ada mara inganci; yawanci ana ganin ɓata lokaci (sai dai idan mutane sun zo cikin shiri) kuma yana da kyau a ɗauka cewa duk mun zo aƙalla taro ɗaya ba shiri. To me ke bayarwa? Me yasa tarurruka suke da wuya a kula da su? Me yasa suke da wahalar sarrafawa? Me yasa muke ci gaba da samun su?

(Kara…)

Amfani da software na FreeConference yana nufin cewa kun zaɓi don cin gajiyar wasu manyan fasahar taro na duniya, kuma kun yi haka a babu ƙarin farashin kasuwanci. Koyaya, yayin zabar sabis na Freemium, kun kuma san cewa wasu kamfanoni suna barin abubuwa da yawa da ake so.

An yi sa'a a gare ku, yanayin araha na haɓaka software na FreeConference yana nufin ba dole ba ne ku sadaukar da tanadin rayuwar ku don samun damar inganci, fasalulluka masu ƙima, ko haɓaka masu amfani.

Kwanan nan mun fitar da wasu abubuwan haɓakawa masu kayatarwa zuwa shirin mu na FreeConference. Kuna iya samun damar wannan fasalin don 9.99 kawai a wata. Ana kiransa SmartSearch.

(Kara…)

Kasuwa Mai Girma

Yawancin kasuwancin sun haɗa abubuwa na hankali na wucin gadi, duka don tsayawa kan abubuwan da ke faruwa a yanzu kuma don sauƙaƙe ayyukansu na yau da kullun. Idan kun taɓa yin tattaunawa tare da sabis na amsawa ta atomatik akan layi, kun yi hulɗa tare da basirar wucin gadi. Wadannan ci gaban sun ba da fa'idodi masu yawa ga waɗanda ke amfani da su. Anan ga ƴan hanyoyi da ƙila kun yi biris. 

(Kara…)

 

Mun san cewa wataƙila kuna so ku fita daga tarurrukan ku. Ba koyaushe suke gudana cikin salon wayo ba. Amma kun yi tunanin ƙoƙarin samun ƙarin daga gare su?

Yana da sauƙin samun jaded lokacin wasu karatu kawo cewa tarurruka na ɗaukar kusan kashi ɗaya bisa uku na lokacin ku, amma wasu tarurruka suna da mahimmanci - shine dalilin da yasa muke ci gaba da yin su.

 

Mu'amala Mai Rarraba Bayanai

Tunda tarayya tana da mahimmanci don haɗin gwiwa, kuma babu kasuwancin da aka gina shi kaɗai, FreeConference yana haɓaka wasu fasalulluka masu ban sha'awa waɗanda ke neman haɓaka yadda muke hulɗa tare da abokan aikin mu da bayanan mu. Babban damuwar da muke kallon magancewa shine batutuwan lokaci, tsabta, ci gaba da yin lissafi.

(Kara…)

Run Shorter, Taron Gudanarwa Mai Ingantacce a cikin 2018 tare da FreeConference.

Sabuwar shekara ita ce lokacin da muke kafa wa kanmu manufofi da za su taimaka mana mu yi kyau, jin daɗi, da samun nasara. Idan kuna cikin kasuwanci ko ƙungiyoyin sa -kai, farkon 2018 shine cikakken lokaci don sake tunani kan yadda ƙungiyar ku ke gudanar da tarurruka. A cikin sabon shafin yanar gizo na sabuwar shekara, muna son raba muku wasu ra'ayoyi waɗanda zasu iya inganta ƙungiyar ku ko taron kamfani mafi inganci da haɓaka a cikin 2018.

Anan akwai nasihun taron mu na 4 mafi girma:

(Kara…)

haye