Support
Shiga TaroSa hannu UpShiga Shiga taroRajistaShiga 

blog

Tarurruka da sadarwa lamari ne da ya zama dole na rayuwar ƙwararru. Freeconference.com yana son taimakawa don sauƙaƙa rayuwar ku tare da nasihu da dabaru don ingantattun tarurruka, ingantacciyar sadarwa da labarai na samfur, nasihu da dabaru.
Dora Bloom
Dora Bloom
Satumba 27, 2019

Haɓaka Kasuwancin ku ta hanyar haɓaka Asusun Kuɗi na Kyauta

FreeConference ya sami sunan ta ta hanyar samar da kyakkyawan tsari na kyauta tare da kyakkyawan inganci, yana jan hankalin abokan ciniki da yawa zuwa dandalin mu. Yayin da shirin kyauta ke aiki don yawancin abokan cinikinmu, babban shirinmu yana ba da ƙarin fasali mai ƙarfi wanda zai iya sanya FreeConference dandamalin sadarwar ku mai kyau. Muna son shirin kyauta […]
Dora Bloom
Dora Bloom
Satumba 10, 2019

Masu Koyawa Abubuwa Guda Suna Buƙatar Yi Don Samun Ƙarin Abokan Mafarki

Kowane koci yana neman abokin cinikin mafarkinsa. Dalilin da wataƙila kun shiga wannan kasuwancin da farko shine don haɓaka da tallafawa hangen abokin ciniki yayin ƙirƙirar kasuwancin kan layi wanda ke ba ku hidima da salon rayuwar ku. Nasarar su ta zama nasarar ku! Don haka ta yaya kuke gina jerin imel ɗin abokin ciniki na mafarkin ku, […]
Sam Taylor
Sam Taylor
Agusta 27, 2019

Yadda Ake Raba allo akan Mac ko PC Da Sauran Fa'idodi

Da farko, me yasa kowa zai so raba allo? Menene fa'ida? Bugu da ƙari, yana sauti mai mamayewa, babban fasaha mai fasaha kuma mai rikitarwa. Ga wanda bai saba ba, waɗannan na iya zama tunanin farko lokacin da aka fara jin kalmomin "raba allo." Amma a zahiri, gaskiyar ita ce raba allo wani bangare ne na […]
Sam Taylor
Sam Taylor
Agusta 13, 2019

Yadda ake Fara Layin Addu'a: Jagoran Mataki-mataki

Kowa ya fahimci yadda kiran taro ke aiki: Mahalarta suna buga lambar da aka riga aka sanya su kuma shigar da lamba a cikin gaggawa. Amma ba kowa ne ya san daidai yadda amfanin taron zai iya zama da amfani ba, kuma ba kawai a cikin yanayin kasuwanci ba! Ofaya daga cikin mashahuran amfani don kiran taro kyauta shine layin addu’a. Ikklisiya da majami'u […]
Sam Taylor
Sam Taylor
Agusta 12, 2019

Yadda ake Sake Sake Taro

Yin Canje-canje na Minti na Ƙarshe zuwa Taronku iska ce tare da FreeConference Ko kuna buƙatar sake tsara taro, gayyaci ƙarin mahalarta, ko soke kiran taron da aka shirya, za ku iya yin hakan cikin sauri da sauƙi daga asusunku na FreeConference. Tunatarwa: Layin Taron ku yana samuwa 24/7 Shin kun san cewa ku da masu kiran ku za ku iya […]
Dora Bloom
Dora Bloom
Agusta 6, 2019

Haɓaka Haɗin gwiwa Tare da Manyan Manyan Fasahar Fasahar Yanar Gizo ta 6

Lokacin da ƙungiyar ku ta ji kamar suna ba da gudummawa kuma suna yin ayyukansu yadda yakamata, a lokacin ne ɗabi'a ta hau kuma lambobi suka shigo. Idan kai shugaban coci ne ko tara kuɗi don kamfen, gudanar da ƙungiyar masu sa kai ko shirya 1: 1 zaman koyawa, kowane kasuwanci da ƙungiya suna gudanar da haɗin gwiwa don samun nasara. […]
Sara Atteby
Sara Atteby
Yuli 30, 2019

Yadda Aikin Nesa ke Ƙirƙiri Al'umma Mai Farin Ciki, da Ƙoshin Lafiya

A cikin ba da daɗewa ba, shiga ofis yau da kullun wani ɓangare ne na aikin. Yayin da wayar tarho ta zama al'ada ga wasu filayen (galibi IT), wasu yanzu kawai suna aiwatar da kayan aikin don sauƙaƙe damar aiki mai nisa. Tare da isasshen fasaha ta hanyoyi 2 wanda yazo tare da ingantaccen sauti da bidiyo, da sauran abubuwan da […]
Dora Bloom
Dora Bloom
Yuli 23, 2019

Neman Mafi kyawun Software na Haɗin gwiwa? Anan Ne Manyan 6

Haɓaka da lafiyar kasuwancin ku ya dogara da yadda kuke aikawa da karɓar saƙo. Ba za a iya musanya ra'ayoyin ba tare da software da ke raya baya da gaba, da ci gaban aikin gaba ɗaya. Ko a farkon kamfani, tsaka -tsaki ta hanyar aikin ko kusa da kusurwa daga bikin sabon […]
Dora Bloom
Dora Bloom
Yuli 16, 2019

Don Saukewa Ko Ba Za A Sauke Ba? Wannan Shine Tambayar!

2019 ne, kuma bari mu fuskanta. Mun saba da komai na nan take. Idan sabon shafin mai bincike bai buɗe ba cikin daƙiƙa 3, muna dannawa sau biyu, na wartsakewa ko buɗe sabon shafin a halin yanzu. Idan muna zazzage ƙa'idar a kan wayoyinmu na wayoyin hannu, kuma motar mutuwa ba ta son […]
Sam Taylor
Sam Taylor
Yuli 9, 2019

Bari Raba allo yayi Nuna Maimakon Fada yayin Taronku na kan layi na gaba

Idan taron bidiyo ya koya mana komai, to watsa bayanai yana da yuwuwar zama mai jan hankali, haɗin gwiwa da dacewa. Duk wani abin da za ku iya rubutawa a cikin imel kuma za a iya isar da shi ba tare da wata matsala ba cikin saurin daidaitawa ɗaya-ɗaya ko taron da aka riga aka shirya tare da ɗaruruwan mahalarta. Ana iya yin tarurrukan kan layi kowane lokaci, ko'ina, […]
Sara Atteby
Sara Atteby
Yuli 2, 2019

Shin Kasuwanku Yana Kan Teburin Fadada? Yi la'akari da haɓakawa zuwa Callbridge

Ba da daɗewa ba ra'ayin ra'ayin taron bidiyo ya zama kamar mafarki na bututu. Abu ne na alatu da ake ganin ya yi tsada sosai ga kowa ya yi tunanin samun sa sai dai idan kun kasance babban kamfani ko kamfani. A zamanin yau, abubuwa ba za su iya bambanta ba! Tare da zuwan intanet da duk […]
Sara Atteby
Sara Atteby
Yuli 2, 2019

Takeauki Rukunin Addu'o'inku akan layi Tare da Taron Bidiyo A Matakai 3 Masu Sauki

Ƙungiyoyin addinai an gina su ne akan nuna wurin bautarsu. Raba sarari al'ada ce ta tsufa. Masallatai, majami'u, da coci -coci, duk waɗannan cibiyoyin suna gayyatar membobin al'umma don kasancewa cikin zamantakewa da ibada. A cikin waɗannan bango huɗu ne mutane ke ɗaukar lokaci daga jadawalin su don haɗuwa don yin addu'a […]
1 ... 7 8 9 10 11 ... 45
haye